Ổ cứng Seagate IronWolf Pro 12TB Mã số: ST12000NT001
Chứng nhận
Trung Quốc Beijing Qianxing Jietong Technology Co., Ltd. Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
—— 《Festfing DV》 LLC
—— Kitty Yen
—— Strelkin Mikhail Vladimirovich
—— Ahmad Navid
—— Geran Colesio
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Hình ảnh lớn :  Ổ cứng Seagate IronWolf Pro 12TB Mã số: ST12000NT001
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Hàng hiệu: Seagate
Số mô hình: IronWolf Pro 12TB Mã số: ST12000NT001
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Sự miêu tả
Thông số kỹ thuật: 12TB Ổ đĩa được hỗ trợ: Không giới hạn
Công nghệ ghi âm: CMR Thiết kế truyền động (Không khí hoặc Helium): heli
Giới hạn tốc độ khối lượng công việc (WRL): 550 Cảm biến rung quay (RV): Đúng
Làm nổi bật:
Seagate IronWolf Pro 12TB HDD
ổ cứng NAS 12TB
Seagate IronWolf Pro với bảo hành
Thông số kỹ thuật 14TB 12TB 10TB 8TB 6TB
Số mẫu tiêu chuẩn ST14000NT001 ST12000NT001 ST10000NT001 Địa chỉ: ST6000NT001
Giao diện SATA 6Gb/s SATA 6Gb/s SATA 6Gb/s SATA 6Gb/s SATA 6Gb/s
Đặc điểm
Hỗ trợ khoang lái xe Không giới hạn Không giới hạn Không giới hạn Không giới hạn Không giới hạn
Công nghệ ghi âm CMR CMR CMR CMR CMR
Thiết kế động cơ (không khí hoặc helium) Helium Helium Helium Helium Helium
Mức giới hạn tải trọng công việc (WRL) 550 550 550 550 550
Cảm biến rung xoay (RV) Vâng. Vâng. Vâng. Vâng. Vâng.
Cache (MB) 256MB 256MB 256MB 256MB 256MB
Độ tin cậy/sự toàn vẹn dữ liệu
Thời gian trung bình giữa các lỗi (MTBF, giờ) 2500000h 2500000h 2500000h 2500000h 2500000h
Thời gian bật điện (năm) 8,760 8,760 8,760 8,760 8,760
Kích thước lĩnh vực (Bytes mỗi lĩnh vực logic) 512E 512E 512E 512E 512E
Dịch vụ khôi phục dữ liệu cứu hộ (năm)  3 3 3 3 3
Bảo hành giới hạn (năm) 5 5 5 5 5
Hiệu suất
Tốc độ truy cập giao diện (Gb/s) 6.0,3.0,1.5 6.0,3.0,1.5 6.0,3.0,1.5 6.0,3.0,1.5 6.0,3.0,1.5
Tỷ lệ chuyển tiếp duy trì tối đa (MB/s) 270MB/s 270MB/s 263MB/s 255MB/s 250MB/s
Động lực xoay @ 10-1500 Hz (rad/s) 12.5 12.5 12.5 12.5 12.5
Tiêu thụ năng lượng
Điện khởi động, thông thường (12V, A) 2.0A 2.0A 1.8A 2.0A 2.0A
Năng lượng không hoạt động, trung bình (W) 5 5 7.8W 7.8W 7.1W
Sức mạnh hoạt động trung bình (W) 7.6W 7.8W 10.1W 10.1W 9.3W
Chế độ chờ, thông thường (W) 1.0W 1.0W 1.0W 1.0W 1.0W
Chế độ ngủ, thông thường (W) 1.0W 1.0W 1.0W 1.0W 1.0W
Yêu cầu nguồn cung cấp điện  +12V và +5V  +12V và +5V  +12V và +5V  +12V và +5V  +12V và +5V
Môi trường / Nhiệt độ
Nhiệt độ hoạt động (không gian, min °C) 0°C 0°C 0°C 0°C 0°C
Nhiệt độ hoạt động (được báo cáo về ổ đĩa, tối đa °C) 65°C 65°C 65°C 65°C 65°C
Nhiệt độ không hoạt động (không gian, min °C)  -40°C  -40°C  -40°C  -40°C  -40°C
Nhiệt độ không hoạt động (không gian, tối đa °C) 70°C 70°C 70°C 70°C 70°C
Môi trường/Acoustics
Rung động, không hoạt động: 10Hz đến 500Hz (Grms) 2.27 2.27 2.27 2.27 2.27
Âm thanh, Idle (thường, đo ở trạng thái Idle 1) (dBA) 20 20 28 28 28
Âm thanh, Seek (thường) (dBA) 26 26 30 30 30
Môi trường / Sốc
Động lực, hoạt động 2ms (Đọc / Viết) (G) 50/50G 50/50G 70/40G 70/40G 70/40G
Sốc, không hoạt động, 1ms và 2ms (Gs) 200 200 250 300 300
Thể chất
Chiều cao (mm/in) 26.11mm/1.028in 26.11mm/1.028in 26.11mm/1.028in 26.11mm/1.028in 26.11mm/1.028in
Độ rộng (mm/in, tối đa) 101.85mm/4.01in 101.85mm/4.01in 101.85mm/4.01in 101.85mm/4.01in 101.85mm/4.01in
Độ sâu (mm/in, tối đa) 146.99mm/5.787in 146.99mm/5.787in 146.99mm/5.787in 146.99mm/5.787in 146.99mm/5.787in